Thread has no images

Xách tay điện thoại Hàn Quốc

Nơi bán
Hà Nội
Tình trạng
Đã bán
Địa phương: Hà Nội
Tình trạng: Đã bán
Điện thoại di động: Chưa có (Lưu ý an toàn khi mua hàng)
Địa chỉ: Chưa có (Lưu ý an toàn khi mua hàng)
Thông tin: Đã gửi 9/1/13, 22613 Xem, 463 Trả lời
  1. TCPIP

TCPIP Mới đăng ký

2/1/11
    188
    79
    Điểm:
    $0
    #1 TCPIP, 9/1/13

Thông tin sản phẩm

Nơi bán
    Hà Nội
    Tình trạng
    Đã bán
    Dear all,

Hiện tại đã có rất nhiều bạn inbox cũng như đặt máy nên mình tạm thời close order nhé :)

Thêm vào đó, do đặc thù công việc đợt này quá bận rộn nên mình cũng bị hạn chế thời gian check & trả lời mail các bạn :)

Với những order đã nhận, mình sẽ sớm check và thông báo tình trạng để các bạn yên tâm.

Một lần nữa, xin cảm ơn các bạn đã quan tâm, ủng hộ.

Hẹn gặp lại các bạn ở những đợt hàng sau.

Thân mến,
    TCPIP.
    -------
    Dear all,

Trước tiên, mình xin cảm ơn những bạn đã ủng hộ mình trong suốt thời gian vừa qua :) Những bạn ở các tỉnh, thành phố: Hồ Chí Minh, Đồng Nai, Đà Nẵng, Hải Phòng, Thái Bình, Nghệ An... dù chưa gặp mình nhưng vẫn tin tưởng đặt hàng. Đây là nguồn động viên rất lớn đối với mình - vì như nhiều bạn đã mua hàng của mình cũng biết - mình đặt yếu tố "giúp" lên hàng đầu chứ không sống bằng "nghề" này :).

Mình hiểu rằng nhu cầu của các bạn vẫn còn nhiều, và cá nhân mình cũng mong rằng có thể duy trì công việc hiện tại dài lâu.

Tuy nhiên, sắp tới đây, mình sẽ bận rộn 1 thời gian vì theo phân công công việc mới, mình sẽ phải đi công tác thường xuyên; do đó có lẽ đợt này mình sẽ chỉ nhận nốt order rồi tạm dừng topic này tại đây :)

Khi nào điều kiện cho phép, mình sẽ trở lại để nhận ship giúp các bạn.

Một lần nữa, xin chân thành cảm ơn các bạn & chúc các bạn 1 năm mới an khang thịnh vượng.

Thân mến,
    TCPIP.
    ------
    Chào các bạn :)
    Trước tiên, xin cảm ơn các bạn đã tiếp tục tin tưởng, ủng hộ cho topic của mình :)
    Đợt này thị trường bên Hàn có 1 chút biến động, cộng thêm với việc sát tết nên hải quan làm cũng rất chặt :) Do đó thời điểm này mình tạm hoãn việc nhận order của các bạn nhé :)
    Mình sẽ thông báo thời gian nhận đặt hàng trở lại sau.
    Với những order đã chốt thì máy đang trên đường từ bên kia chuyển về VN. Khi nào mình nhận được máy, sẽ thông báo với các bạn để các bạn cùng biết :)
    Chúc các bạn ăn tết thật vui vẻ :D
    ------
    Chào các bạn,

Hiện tại thì mặc dù mình không còn nhận order nữa và đã về nước, nhưng vẫn rất nhiều bạn inbox, pm hỏi mình về điện thoại :)

Cũng có nhiều bạn còn chia sẻ sự bức xúc với mình là mua phải hàng dởm - đa phần các bạn là học sinh, sinh viên - phải gom góp mãi mới đủ tiền nhưng không may gặp hàng kém chất lượng.

Điều này chứng tỏ nhu cầu tìm được máy chất lượng của các bạn là rất lớn!

Mình có 1 đứa bạn cũng gặp phải trường hợp tương tự, nên mình cũng rất nản với kiểu vàng thau lẫn lộn :) Bản thân mình dùng không biết bao nhiêu máy Hàn rồi - phải nói là hàng dùng rất bền. Do đó, mình mong rằng các bạn sẽ tìm được sản phẩm xứng đáng với số tiền đã bỏ ra.

Tuy mình đã về nước nhưng vẫn còn khá nhiều bạn bè, anh em đang sống, học tập, làm việc bên đó :) Bởi vậy, nếu bạn nào thực sự có nhu cầu mua máy điện thoại Hàn Quốc thì mình có thể nhờ họ tìm, gửi về giúp :)

Rất mong các bạn ủng hộ để mọi người đều được dùng các sản phẩm chất lượng.
    -----------------
    Có lẽ câu hỏi dưới đây sẽ là điều mà nhiều bạn quan tâm, nên mình cũng xin trích luôn lên đây để các bạn tiện theo dõi:
    Trả lời:
    --------------------
    Thêm 1 ít hình ảnh các máy đã xách về cho khách hàng để các bạn tiện theo dõi:
    Sky (99%):

LTE2 (97%):

Prada (98%):

VU1 (97%)

Su640 (98%)

alomissu, botayroi95, buca9x958 người khác thích nội dung này.

Về người bán

TCPIP
    Sản phẩm:
    188
    Thích đã nhận:
    79
  2. liksilverwolf

liksilverwolf Mới đăng ký

28/3/12
    158
    53
    Nam
    Nhan Vien Van PHONG
    HA NOI
    Điểm:
    $0
    Cho e xin giá con sky a850l vs a840s vs note 1 với hàng nobox 2hand thank a

3. tranthanhhung83

tranthanhhung83 Mới đăng ký

30/4/12
    113
    41
    Nam
    Điểm:
    $0
    sony ion hoặc one x có hàng ko bác..giá ntn

4. TCPIP

TCPIP Mới đăng ký

2/1/11
    188
    79
    Điểm:
    $0
    Happy new year all! Chúc cho mọi người một năm tràn ngập niềm vui và hạnh phúc ^_^

chipxinh_binhga thích nội dung này.
  5. sinhvienuutu

sinhvienuutu Thành viên

11/10/10
    7
    1
    Điểm:
    $0
    xem giúp mình giá a830s nhé, đang quan tâm e này

6. lt_dr

lt_dr Mới đăng ký

16/8/11
    67
    23
    Điểm:
    $0
    Chúc bác năm mới làm ăn phát đạt :D Bác cho em hỏi chút...hàng bác xách tay về như thế thì bảo hành thế nào ạ?? Chưa kể giá cả nữa ạ. Em sinh viên nên cũng không dư dả gì lắm, định sắm lấy 1 e tầm 2-4tr thì nên mua em nào giá phải chăng mà hiệu năng , ổn định bác nhỉ. Ah,bác cho em hỏi thêm iphone 4 8Gb bên đấy có rẻ hơn bên mình nhiều không bác...nếu rẻ hơn kha khá thì để em đi làm thêm cố tý bác ạ :)

7. chipxinh_binhga

chipxinh_binhga Mới đăng ký

3/1/13
    142
    45
    Nữ
    Điểm:
    $6
    Chúc mừng năm mới . Chúc anh năm nay sẽ có nhiều khách hàng tin tưởng.đặt hàng nhiều hơn .năm nay mà có dk lên đời dt lúc đó anh lại tư vấn giúp em vs nhé :) còn bgio thì em đang hp bên em
    A840 r.tuyệt cú mèo luôn.hì:oops:

Sent from my IM-A840S using Tinhte.vn

8. chipxinh_binhga

3/1/13
    142
    45
    Nữ
    Điểm:
    $6
    Em nghe noi em a830 dùng cũng dc đó bác . Bác thử xem qua tn . Ý kiến của riêng cá nhân em thôi ạ ;) bác có thể tham khảo them ạ :D

Sent from my IM-A840S using Tinhte.vn

9. quybien1102

quybien1102 Cao cấp

29/1/12
    259
    24
    Nam
    Điểm:
    $969
    bao gia em con LG VU nhé

10. lt_dr

lt_dr Mới đăng ký

16/8/11
    67
    23
    Điểm:
    $0
    Bác cho chút cảm nhận con bác đang dùng không ạ? Nhất là cái camera ấy ạ. Trước mình có dùng em 760 phải nói là mọi thứ ok ngoại trừ cái camera có thể nói là khá tồi. Không biết lên dòng 8xx này cái camera của sky ok chưa.

11. chipxinh_binhga

3/1/13
    142
    45
    Nữ
    Điểm:
    $6
    Có một vài vấn đề em xin trả lời vs bác là:
    -Thứ nhất : em xài em a840 này là ldau xài hàng Sky luôn :) cảm nhận ntn thì em cũng đã nói
    -Thứ hai : về cam của a840 (vs riêng em là 1 ng ít chụp ảnh ) : nếu chụp ban ngày ( dk thời tiết đẹp ) thì khỏi phải bàn :rolleyes: nhưng chụp buổi tối ( thiếu sáng ) thì hơi chán 1 chút :D . với lại em thấy là mn cũng k đánh giá cao cam của em nó lắm .nhưng vs ng ít có nhu cầu chụp ảnh như em : như thế là Ok rồi :cool:
    -Thứ ba : Bluetooth , wifi chạy ầm ầm ( em phát wifi từ lap ) , dùng sim 3g thì mạng hơi chậm ^^ 3g vs wifi là 2 định nghĩa khác hẳn nhau đúng k ạ :D
    -Thứ tư : e cũng ít chơi game và lướt web nhưng đc cái khoản xem fim thì thôi :) nên pin em nó dùng cũng khá khá :p
    -Thứ nữa : là em mới dùng nên chỉ cảm nhận đc chung chung mấy điều như thế ạ :oops:

TCPIP thích nội dung này.
  12. lmk_ac

lmk_ac Cao cấp

17/7/09
    837
    308
    Điểm:
    $0
    Bgio nhap hang lại báo mình 1 câu nhé

13. lacuong

lacuong Thành viên

15/3/11
    660
    184
    Nam
    Kỹ sư
    Số 1 Ngõ 120 Định Công
    Điểm:
    $34
    theo e biết thì thẻ bên đó rất rẻ ah. thằng bạn e lam cho công ty Hàm Quốc hay dùng thẻ 32Gb, nó bảo tính ra tiền Vieetn có mấy chục thôi ah

Sent from my LG-P930 using Tinhte.vn

14. hongmta

hongmta Thành viên

20/7/11
    300
    78
    Nam
    Điểm:
    $0
    báo giá em optimus G inbox cho e nhé

15. TCPIP

TCPIP Mới đăng ký

2/1/11
    188
    79
    Điểm:
    $0
    Chà, mấy ngày tết mà ae tinhte vẫn hoạt động nhộn nhịp nhỉ :D
    - Với những bạn nào đang hỏi báo giá thì có lẽ mình để ra sau tết nhé, vì bây giờ bên kia không có người làm (họ nghỉ đi chơi tết rồi) nên mình cũng không biết giá chính xác :) Báo giá bây giờ rồi ra tết báo 1 giá khác, sợ lại thành "đầu cuối bất nhất" :D
    - Với những bạn nào hỏi dòng máy từ Sky 820 trở xuống thì các bạn thông cảm, máy đó lâu lắm rồi, bây giờ khó tìm được hàng đẹp lắm :) Với lại do máy sử dụng 1 thời gian dài nên rủi đến tay các bạn máy phát sinh lỗi thì không hay lắm :) Mình không phải thương gia, chỉ là nhận giúp các bạn đặt hàng, nên mình thực sự mong các bạn sở hữu được máy tốt chứ không phải là mình mong bán được hàng :)

chipxinh_binhgaquanghung007 thích nội dung này.
  16. TCPIP

TCPIP Mới đăng ký

2/1/11
    188
    79
    Điểm:
    $0
    Camera của sky thì không được đánh giá cao đâu bạn :) Nhìn chung (cũng có 1 số máy ngoại lệ) thì với những máy ở tầm giá trung trung này, không thẻ đòi hỏi camera kinh khủng được :) Nếu máy mà chụp được ngang ngửa Nokia 920 hay IP5 nữa thì lại thành hoàn mỹ quá :)
    Như có bạn đã nhận xét rồi: sky 840 chụp ảnh trong điều kiện đủ sáng thì khá, còn lại thì chỉ gọi là "có máy để chụp".

17. quanghung007

quanghung007 Mới đăng ký

15/10/08
    49
    34
    Điểm:
    $0
    Hàng nhà mình có one s or one x ko bác

18. hoangtungst

hoangtungst Cao cấp

1/1/12
    80