Explay crystal... Màn hình trong suốt.. Đợt mới phục vụ anh em đây...

Nơi bán
Hà Nội
Tình trạng
Đã bán
Địa phương: Hà Nội
Tình trạng: Đã bán
Điện thoại di động: Chưa có (Lưu ý an toàn khi mua hàng)
Địa chỉ: Chưa có (Lưu ý an toàn khi mua hàng)
Thông tin: Đã gửi 13/7/13, 1564 Xem, 27 Trả lời
  1. son_dz

son_dz Mới đăng ký

5/6/11
    170
    16
    Điểm:
    $0
    #1 son_dz, 13/7/13

Thông tin sản phẩm

Nơi bán
    Hà Nội
    Tình trạng
    Đã bán
    Lời đầu tiên, e xin chân thành cám ơn các anh các chị đã ủng hộ e cho lần hàng đầu tiên. Do nhu cầu của mọi người gia tăng, nên e xin tiếp tục nhờ gửi về 1 chuyến hàng mới...
    Về dòng này thì e ko cần phải gt nhiều. Đt có 1 ko 2. Dùng rất độc đáo và ấn tượng. E xin đảm bảo các bác cầm trên tay ai cũng phải ngó nghiêng hỏi xem mua ở đâu ạ. Các bác có thể tham khảo theo link: http://m.gosu.vn/news/dien-thoai/explay-crystal-dien-thoai-man-hinh-mau-trong-suot-gia-291usd.html.
    Cũng như lần đầu tiên, do mỗi lần về số lượng rất ít(<=10c) nên e chỉ ưu tiên phục vụ cho các bác đã đặt gạch cho e ạ. E sẽ bảo đảm ngày hàng về cũng như chất lượng.
    E ko phải thợ thuyền cũng như thương gia gì, e thấy nhu cầu của ae nên e nhờ gửi về để phục vụ anh em nên giá cả rất hữu nghị ạ.
    Giá là 4triệu 2 ạ. Giá thị trường giờ là 5tr3 các bác nhé.
    Lần này e sẽ ưu tiên nếu có ai lấy > 5 chiếc e sẽ lấy giá 3tr8. Đặc biệt ưu tiên vs những khách hàng đã làm việc với e ạ.
    E xin chân thành cám ơn mọi người ạ.
    Mọi chi tiết xin lh: XXX ( e bận k nghe máy thì các bác cứ nhắn tin, e sẽ trả lời lại ạ)

Ảnh

1. image.jpg
    2. image.jpg
    3. image.jpg

Về người bán

son_dz
    Sản phẩm:
    170
    Thích đã nhận:
    16
  2. sonth87

sonth87 Thành viên

23/11/08
    52
    3
    Điểm:
    $0

có ưu đãi ah, vậy mình đăng ký tháng sau mình làm 1 con :D tháng này đang nghèo quá, mà đt lại hỏng.
    Ah, con máy này sms có đọc đc tiếng việt có dấu ko bác??

3. son_dz

son_dz Mới đăng ký

5/6/11
    170
    16
    Điểm:
    $0
    Dạ ko bác ạ. Máy chỉ có tiếng nga và tiếng việt. Gio ai còn dùng tn tiênga việt nữa. Tốn ký tự^^

sonth87 thích nội dung này.
  4. sonth87

sonth87 Thành viên

23/11/08
    52
    3
    Điểm:
    $0
    Căn bản mình thì ko , nhưng mọi ng toàn nhắn tin có dấu, mà con đt đang dùng tạm toàn bị mất ký tự khi gặp những chữ như thế :(

5. son_dz

son_dz Mới đăng ký

5/6/11
    170
    16
    Điểm:
    $0
    Thế thì bác nhắn vs mọi người bảo bây giờ ko ai dùng tn dấu nữa đâu^^... Cams ơn bác ... Mong rằng tháng sau bác sẽ ghé qua^^

6. sonth87

sonth87 Thành viên

23/11/08
    52
    3
    Điểm:
    $0
    mà đặt hàng bao lâu có thế b??

7. son_dz

son_dz Mới đăng ký

5/6/11
    170
    16
    Điểm:
    $0
    Khoảng 1 tuần bạn ơi... Tuỳ theo đợt.

8. son_dz

son_dz Mới đăng ký

5/6/11
    170
    16
    Điểm:
    $0
    Hàng đã về... Cũng như lần trước e đã nt vào tất cả số mọi nguời... Mai qua lấy dùm e nhé^^... E chuẩn bị có đợt hàng mới... Mong ae ủng hộ,,l

9. son_dz

son_dz Mới đăng ký

5/6/11
    170
    16
    Điểm:
    $0
    Lời cuối cho topic... E xin chân thành cám ơn các a các chị đã ủng hộ e trong lần mua hàng đợt này. Thấy các anh các chị vui và hài lòng em cũng thấy phấn khởi quá... Rất mog được các a các chị tiếp tục ủng hộ trong thời gian tới ạ...
    E sẽ sớm mở 1 topic nhận đặt hàng đợt 3... Và dự kiến hàng về tầm cuối tháng 7- đầu tháng 8. Mong được sự quan tâm và góp ý của các a các chị ạ. E xin chân thành cám ơn. image.jpg

Đang tải...